Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà trung tâm hoàng mai hai bà trưng - lô góc - ô tô tải tránh đỗ - pháp lý sạch sổ nở hậu

Ngày đăng: 06/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

TRUNG TÂM HOÀNG MAI HAI BÀ TRƯNG - LÔ GÓC - Ô TÔ TẢI TRÁNH ĐỖ - PHÁP LÝ SẠCH SỔ NỞ HẬU - CHIA LÔ HOẶC XÂY TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - CCMN DÒNG TIỀN CAO. - Hiện trạng nhà đang xây dựng theo kiểu lắp ghép nên tháo dỡ rất dễ, xác định bán đất tặng nhà. - Vị trí nhà nằm mặt ngõ Trương Định to hơn phố. Hiện tại chủ đang cho thuê kinh doanh 60/th trên tầng 2, còn tầng 1 cho kd là vận tải. - Vị trí giao thương thuận lợi, dân cư đông đúc, mặt bằng rộng diện tích rộng, vị trí đẹp xây toà nhà dòng tiền rất cao, kinh doanh nhiều loại hình, gần chợ đầu mối, khu đô thị đền lừ. - Sổ đỏ cất két chính chủ kí, sẵn sàng giao dịch 24/24. - LH em Thanh: 0941315389 - để xem nhà và tư vấn 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

094 131 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,2m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

69 tỷ

290 m²
237,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Trương Định, P. Giáp Bát, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
LN

Lê Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà trung tâm hoàng mai hai bà trưng - lô góc - ô tô tải tránh đỗ - pháp lý sạch sổ nở hậu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.