Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phường định công, quận hoàng mai, ô tô vào nhà 51m2 4 tầng 11,5 tỷ

Ngày đăng: 04/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ PHƯỜNG ĐỊNH CÔNG, HOÀNG MAI, HÀ NỘI. Tổng quan: - Nhà 4 tầng, diện tích là 51m2, Gara ô Tô. Nhà xây kiên cố, người mua hoàn toàn có thể tận dụng ở tiếp hoặc cải tạo lại ít theo mục đích sử dụng. - Giao thông thuận tiện, thông các tuyến phố chính, phố Vũ Tông Phan, phố Khương Đình, Khương Hạ, tiện ích xung quanh ngập tràn không thiếu thứ gì. Khu vực dân cư sầm uất, nhiều hàng quán nên sinh hoạt hay giao thông đều thuận tiện, an ninh rất tốt, hàng xóm thân thiện, dân trí cao. - Trước nhà ô tô tránh đỗ thoải mái. - Tình trạng pháp lí: sổ đỏ chính chủ. - Thiết kế: Hiện đại , 2 bên thoáng sáng. - Bố trí các tầng: Tầng 1: khách, bếp, wc Tầng 2-3: mỗi tầng 2 phòng ngủ, wc Tầng 4: phòng thờ, ban công và sân phơi.Giá bán : 11,5 tỷ có thương lượng. Liên Hệ Minh Tuấn 0977924699 "Niềm tin nơi bạn đặt trọn nơi tôi"

Xem thêm

Liên hệ:

097 792 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

51 m²
225,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Minh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phường định công, quận hoàng mai, ô tô vào nhà 51m2 4 tầng 11,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.