Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Kim Đồng, 321m2, ô tô, gara, mặt tiền rộng, không lỗi, thửa đất đẹp, giá đầu tư

Ngày đăng: 19/09/2025

7.7
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà Kim Đồng, 321m2, ô tô, gara, mặt tiền rộng, không lỗi, thửa đất đẹp, giá đầu tư.

- Nhà ngõ, đường ô tô, khu vực đông đúc, mảnh đất rộng, phù hợp xây dựng tòa nhà văn phòng.

- Chủ bán đất, nhà cũ sử dụng tốt có thể sửa sang cho thuê luôn.

- Nhà tiếp giáp, gần các tuyến phố trung tâm: Trương Định, Tân Mai, Ao Sào, Nguyễn An Ninh, Thịnh Liệt, Kim Đồng, Giải Phóng. Nhà trung tâm quận, tiện đường giao thông

- Sổ đỏ giao dịch nhanh gọn.

- Giá cả thương lượng.

LH Mr Dũng 0913653885

Thông tin chính xác, Giao dịch chính chủ.

 

Xem thêm

Liên hệ:

085 337 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Chiều sâu 26,5m
Số ban công 4
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Hướng ban công Tây, Đông Bắc, Tây Nam, Tây Bắc
Tiện ích Sân vườn, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, GPXD cao tầng, Quy hoạch ổn định, Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

80 tỷ

4 PN, 4 WC
321 m²
249,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
4
Hướng
Tây, Đông Bắc, Tây Nam, Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Kim Đồng, P. Giáp Bát, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Kim Đồng, 321m2, ô tô, gara, mặt tiền rộng, không lỗi, thửa đất đẹp, giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.