Tin đăng đã hết hạn.

Phân lô Đền Lừ Hoàng Mai 51M2 4 tầng 4M mặt tiền oto kinh doanh văn phòng gần công viên 24.2T

Ngày đăng: 17/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

PHÂN LÔ - OTO TRÁNH - KINH DOANH VĂN PHÒNG - VỈA HÈ RỘNG - GẦN CÔNG VIÊN HỒ ĐIỀU HOÀ - Ở NGAY LH: 0972910772 Bán nhà khu đô thị Đền Lừ, Hoàng Mai, khu vực ít nhà bán. Ba bước ra Hồ điều hoà, đối diện là công viên, trường học. Diện tích 51M2 - 4 tầng - 4M mặt tiền. Giá chỉ 24.2 tỷ. Phân lô, oto đỗ cửa, vỉa hè rộng phù hợp làm văn phòng kinh doanh, ở sướng. Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện gần vành đai 2, vành đai 2.5, vành đai 3 trên cao. Gần Timecity, ĐH Kinh Tế - Bách Khoa - Xây Dựng, khu đô thị Vĩnh Hoàng, Gamuda Gardens, Công viên Yên sở. Liên hệ ngay để XEM NHÀ: 0972910772 Cám ơn bạn đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

097 291 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

24,2 tỷ

51 m²
474,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Đền Lừ II, Đ. Đền Lừ, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Hồng Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phân lô Đền Lừ Hoàng Mai 51M2 4 tầng 4M mặt tiền oto kinh doanh văn phòng gần công viên 24.2T - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.