Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tân mai 85m x 5 tầng mt 5.1m ô tô tránh gara vip nở hậu chỉ 24.8 tỷ

Ngày đăng: 18/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích 85m² x 5 Tầng MT 5.1m Giá chỉ 24.8 tỷ Hiếm Ở sướng Ô tô tránh nhau Cách Hồ Đền Lừ 200m Nhà thiết kế hiện đại, gara rộng, có phòng tắm VIP bồn tắm + xông hơi. Ngõ 2 thoáng trước sau, ô tô tải dừng đỗ, cách mặt phố Tân Mai to 50m, tương lai mở đường 35m xuống Quận Ủy Hoàng Mai. Thiết kế: T1: Gara, phòng khách, bếp T2: 2 phòng ngủ + WC T3: 1 phòng ngủ rộng + phòng tắm VIP (bồn tắm, xông hơi) T4: 2 phòng ngủ + WC T5: Phòng thờ, sân phơi Sổ đỏ nở hậu, pháp lý rõ ràng. LH: 0976767797

Xem thêm

Liên hệ:

097 676 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

24,8 tỷ

5 PN, 3 WC
90 m²
275,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư K35 Tân Mai, Đ. Tân Mai, P. Tương Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TT

Trần Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tân mai 85m x 5 tầng mt 5.1m ô tô tránh gara vip nở hậu chỉ 24.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.