Tin đăng đã hết hạn.

Tòa nhà lô góc KD cho thuê 165tr/th 2 mặt phố Kim Đồng 160m2 9 tầng thang máy MT8m 85 tỷ Hoàng Mai

Ngày đăng: 14/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tòa nhà lô góc Kính doanh siêu sầm uất cho thuê 165 tr/th 2 mặt phố Kim Đồng 109/160 m2 9 tầng thang máy thông sàn MT 8 m 85 tỷ Hoàng Mai . SIÊU PHẨM MẶT PHỐ TO NHẤT QUẬN HOÀNG MAI - 9 TẦNG THANG MÁY - KINH DOANH ĐỈNH CAO - CHO THUÊ 165TR/THÁNG - LÔ GÓC 2 MẶT ĐƯỜNG LỚN . + Mô tả: Vị trí quá đẹp Mặt phố Kim Đồng Lô góc khu vực phân lô cũng với hiệu xuất kinh doanh cực kỳ lớn. + Giao thông di chuyển thuận tiện, tiện ích xung quanh không thiếu gì quy hoạch cực kỳ ổn định. HIỆN tại gia đình đang cho thuê kinh doanh . +Toà nhà Full Kính với hiệu xuất kinh doanh cực kỳ lớn.Gia chủ cho thuê 165tr/tháng. + Mô tả: Tầng 1: Kinh doanh. Tầng 2, 3 4 5 6 7 8 : Thông sàn kinh doanh. Tầng 9 : phòng thờ. + Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng bàn giao. -LH xem nhà ngay và tham khảo trên 500 căn nhà đẹp trên zalo 0983713186Miễn phí 100% xem nhà , tư vấn tận tâm cho khách đến khi mua được nhà , miễn tiếp trung gian.

Xem thêm

Liên hệ:

098 371 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

85 tỷ

109 m²
779,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Kim Đồng, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Việt Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa nhà lô góc KD cho thuê 165tr/th 2 mặt phố Kim Đồng 160m2 9 tầng thang máy MT8m 85 tỷ Hoàng Mai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.