Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp mặt phố định công thượng ô tô tránh, kinh doanh 145m mặt tiền 8m giá 105 tỷ

Ngày đăng: 30/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN GẤP MẶT PHỐ ĐỊNH CÔNG THƯỢNG LÔ GÓC SIÊU ĐẸP 145M MẶT TIỀN 8M GIÁ 105 TỶ Thông tin chi tiết: Diện tích: 145m² vuông vắn Mặt tiền: 8m siêu hiếm Hiện trạng: Nhà 1 tầng, xác định bán đất Vị trí: Mặt phố Định Công Thượng, khu vực kinh doanh cực sầm uất, vỉa hè rộng, giao thông kết nối Trường Chinh Giải Phóng Nguyễn Trãi. Ưu điểm nổi bật: Lô đất đẹp, mặt tiền rộng, phù hợp xây tòa văn phòng, khách sạn, trung tâm thương mại, ngân hàng Vị trí vàng, kinh doanh đỉnh, thanh khoản cao Pháp lý sạch, sổ đỏ chính chủ Giá bán: 105 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Xem thêm

Liên hệ:

093 399 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

105 tỷ

3 PN, 3 WC
145 m²
724,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Thiêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp mặt phố định công thượng ô tô tránh, kinh doanh 145m mặt tiền 8m giá 105 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.