Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố 393 Nguyễn Xiển, Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội, diện tích: 177 m2 mặt tiền: 15,74 m

Ngày đăng: 17/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố 393 Nguyễn Xiển, Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội. Diện tích: 177 m2. Mặt tiền: 15,74 m hiếm, cực rộng, dễ chia lô hoặc kinh doanh lớn. Vị trí: Nằm ngay mặt đường Nguyễn Xiển trục giao thông huyết mạch, kết nối nhanh ra Nguyễn Trãi, Vành đai 3, Linh Đàm, Nguyễn Hữu Thọ. Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, tập trung nhiều tòa chung cư, văn phòng, showroom, ngân hàng. Tiềm năng sử dụng: Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn, trung tâm thương mại mini, showroom, hoặc cho thuê mặt bằng dài hạn. Mặt tiền rộng hiếm có, thuận lợi kinh doanh mọi ngành nghề. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng. Giá bán: 52 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

084 282 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,74m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

52 tỷ

177 m²
293,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Nhà ở xã hội cao tầng 393 Lĩnh Nam, Đ. Lĩnh Nam, P. Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Hoài Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố 393 Nguyễn Xiển, Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội, diện tích: 177 m2 mặt tiền: 15,74 m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.