Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm nhà mặt phố lớn Trương Định 540m2 giá 80 tỷ trung tâm Hoàng Mai

Ngày đăng: 04/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Con phố Trương Định đông dân cư, buôn bán gì cũng đông khách. Vị trí đất đẹp hiếm hoi còn sót lại, xung quanh đều là nhà cao tầng. Hiện tại đang chia ra làm mấy cửa hàng để cho thuê và đằng sau làm kho. Đất có 1 chủ duy nhất nên thuận lợi cho sang tên. Cứ khách thích là chủ bán, chủ đang cần tiền nên ra giá tốt nhất. Nhà mặt phố lớn Trương Định 540m2 giá 80 tỷ Trung tâm Hoàng Mai.

Xem thêm

Liên hệ:

098 244 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

80 tỷ

540 m²
148,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trương Định, P. Tân Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
S

Sunny

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm nhà mặt phố lớn Trương Định 540m2 giá 80 tỷ trung tâm Hoàng Mai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.