Tin đăng đã hết hạn.

Nhà xinh gần hồ Vĩnh Hoàng, đón trọn vượng khí

Ngày đăng: 22/07/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Tìm về tổ ấm bình yên, chỉ với 1 tỷ đồng, bạn đã có thể sở hữu căn nhà mơ ước gần Hồ Vĩnh Hoàng, trung tâm quận Hoàng Mai.
Không gian sống trong lành, thoáng đãng, chỉ cách đường lớn 6 làn xe ô tô tránh nhau vài bước chân.
Diện tích 31m2, thiết kế 2 tầng, mặt tiền 4m, tối ưu hóa không gian sống.
Khu vực đang trên đà phát triển mạnh mẽ, tiện ích đầy đủ, an sinh tuyệt vời.
Liên hệ ngay chủ nhà: 0812848545 để không bỏ lỡ cơ hội an cư lý tưởng này!
Xem thêm

Liên hệ:

081 284 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 7,75m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Gần mặt hồ

Vị trí bản đồ

1 tỷ

31 m²
32,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Khu đô thị Vĩnh Hoàng, Đ. Nguyễn Tam Trinh, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
SP

Sơn Putin

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà xinh gần hồ Vĩnh Hoàng, đón trọn vượng khí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.