Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Bán nhà mp bờ Sông sét , dt 280m x 8t mt 16m , siêu đẹp, thang máy, pccc, gpxd, dt 300tr/th

Ngày đăng: 11/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hot! Bán nhà mp bờ Sông sét , dt 280m x 8t mt 16m , siêu đẹp, thang máy, pccc, gpxd, dt 500tr/th SIÊU PHẨM - SIÊU HIẾM - CHỐT GẤP Mô tả: Nhà xây theo thiết kế hiện đại, sang trọng , bề thế như khách sạn 3 sao, , Thiết kế cầu thang máy và 2 cầu thang bộ, khẳng định đẳng cấp chủ sở hữu là người rất có thẩm mỹ và tư duy, hiện đại trong xây dựng. Thiết kế: , Tầng hầm để xe, Sảnh Tầng 1 khu lễ tân và bán cafe viu cực chất. Tầng2.3.4.5.6 tổng 30 phòng khép kín đầy đủ tiện nghi. Tầng 7 : view chanh sả cho khách cafe check in. Chủ nhà hiện đang kinh doanh home stay và cafe doanh thu 500 trieu/ tháng., Chủ hiện tại muốn chuyển vào Nha trang sống, Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch một chủ sở hữu hiện đang là 2 sổ cùng chủ đứng tên, lH em Huyền nhà thật :0355538088

Xem thêm

Liên hệ:

035 553 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

81 tỷ

280 m²
289,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bờ Sông Sét, P. Tương Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Thu Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Bán nhà mp bờ Sông sét , dt 280m x 8t mt 16m , siêu đẹp, thang máy, pccc, gpxd, dt 300tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.