Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp NHÀ RIÊNG TÂN MAI 36m2, 5TẦNG , MẶT TIỀN 4M , Hoàng Mai, Hà Nội, giá 6,5 tỷ

Ngày đăng: 29/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Ngôi nhà riêng này nằm ở Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội, với diện tích 36m2, là lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. + 5 tầng thoáng đãng, 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh, rất thích hợp cho gia đình đông người hoặc nhóm bạn. + Mặt tiền rộng 4m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh nếu cần. + Ngõ trước nhà rộng 3m, thuận tiện cho xe hơi ra vào thoải mái, không lo tắc đường. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng, an tâm khi giao dịch. Gần đó có nhiều tiện ích như bệnh viện Phụ sản An Thịnh, công viên Hồ Đền Lừ, và các trường mầm non như Kinder Green. Siêu thị cũng không thiếu để đáp ứng nhu cầu mua sắm. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem nhà: 0966297086 Phùng Thị Phương Mai.

Xem thêm

Liên hệ:

096 629 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 3 WC
36 m²
180,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư K35 Tân Mai, Đ. Tân Mai, P. Tương Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
0

0966297086

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp NHÀ RIÊNG TÂN MAI 36m2, 5TẦNG , MẶT TIỀN 4M , Hoàng Mai, Hà Nội, giá 6,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.