Tin đăng đã hết hạn.

Nhỉnh 1 tỷ - Tậu ngay nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ, vị trí đắc địa, kinh doanh đỉnh của chóp

Ngày đăng: 04/04/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 2 tầng siêu hot, nằm ngay ngõ Gốc Đề, Minh Khai, Hà Nội. Vị trí nhà cách mặt phố kinh doanh sầm uất chỉ một bước chân, hứa hẹn mang lại cuộc sống tiện nghi và cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.
Diện tích 23m2, thiết kế 2 tầng với 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cho thuê.
Đặc biệt Nhà chưa có sổ, nhưng đảm bảo không thuộc diện quy hoạch, giúp bạn an tâm khi đầu tư.
Giá nhỉnh 1 tỷ đồng. Liên hệ ngay 0983621214 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn nhà mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

098 362 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Trong năm
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1 tỷ

2 PN, 2 WC
23 m²
43,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Chưa làm giấy CN QSDĐ
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Minh Khai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TT

Tuan Nguyen Anh Tuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhỉnh 1 tỷ - Tậu ngay nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ, vị trí đắc địa, kinh doanh đỉnh của chóp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.