Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà siêu hot tại ngõ 885 Tam Trinh, thông Gamuda

Ngày đăng: 27/03/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà siêu hot tại ngõ 885 Tam Trinh, thông Gamuda
Vị trí đắc địa, ngõ thông thoáng, ô tô vào tận cửa, kinh doanh gì cũng phát tài.
Diện tích 68m2, xây 5 tầng, thiết kế 6 phòng ngủ rộng rãi, tha hồ cho đại gia đình hoặc cho thuê.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn.
Giá chỉ 12,5 tỷ, tương đương 183 triệu/m2.
Quá rẻ cho một vị trí vàng và tiềm năng kinh doanh vô hạn.
Liên hệ ngay em Hằng 0979003284 để được tư vấn và xem nhà trực tiếp. Nhanh tay kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

097 900 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà siêu hot tại ngõ 885 Tam Trinh, thông Gamuda - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.