Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà mặt phố Nguyễn Cảnh Dị DT 53.5m2 5 tầng kinh doanh ngày đêm đường 30m

Ngày đăng: 11/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mặt phố - Nguyễn Cảnh Dị kinh doanh sầm uất - ô tô tránh đỗ ngày đêm - hiện đang cho thuê 22tr/ 1 tháng.
Vị trí: Giao thông các tuyến đường Trịnh Đình Cửu, Đại Từ, Giải Phóng... Xung quanh là các tòa chung cư. Khu vực đẹp nhất Hoàng Mai.

- Thiết kế.
- Tầng 1 kinh doanh và bếp + WC.
- Tầng 2 - 3 - 4 tầng chia 2PN.
- Tầng 5 phòng thờ sân phơi.

Xem thêm

Liên hệ:

039 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m

Vị trí bản đồ

27,7 tỷ

4 PN, 4 WC
53.5 m²
517,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TH

Trung Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà mặt phố Nguyễn Cảnh Dị DT 53.5m2 5 tầng kinh doanh ngày đêm đường 30m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.