Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội sở hữu nhà 2 mặt tiền tại hẻm 24 Trịnh Phong Đáng, phường Long Hoa

Ngày đăng: 30/07/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Diện tích đất 5m x 28m, đã có thổ cư.
Vị trí đắc địa, tiềm năng phát triển vượt trội.
Giá bán: 1.450 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay 0868788079 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu bất động sản đầy tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

086 878 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 28m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

140 m²
10,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Trịnh Phong Đáng, P. Long Hoa, Tx. Hòa Thành, T. Tây Ninh
PT

Phúc Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu nhà 2 mặt tiền tại hẻm 24 Trịnh Phong Đáng, phường Long Hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.