Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 2 tầng mới xây 1,89 tỷ, 130m2 tại Bắc Lý, Hiệp Hòa, Bắc Giang

Ngày đăng: 13/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Bắc Lý, Hiệp Hòa, Bắc Giang là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình. + Diện tích 130m2, thiết kế 2 tầng với 3PN và 2WC. + Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo ý thích. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho giao dịch. + Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số 0968254680, tên Ngô Đắc Khánh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 825 ****

Vị trí bản đồ

1,89 tỷ

3 PN, 2 WC
130 m²
14,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Bắc Lý, Tt. Bắc Lý, H. Hiệp Hòa, T. Bắc Giang
NK

Ngô Đắc Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 2 tầng mới xây 1,89 tỷ, 130m2 tại Bắc Lý, Hiệp Hòa, Bắc Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.