Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại Bắc Lý, 4,6 tỷ, 520m2, chính chủ uy tín

Ngày đăng: 12/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tọa lạc tại Đường Bắc Lý, Xã Bắc Lý, Hiệp Hòa, Bắc Giang, với diện tích 520m2, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc lý tưởng.

+ Diện tích rộng rãi 520m2, đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng.
+ Giá bán hợp lý 4,6 tỷ, mang lại giá trị đầu tư tốt.
+ Mặt tiền 8m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.
+ Ngõ vào rộng 15m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho giao dịch.

Nhà có phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Bắc, mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ. Mặt tiền rộng rãi tạo điều kiện thuận lợi cho các hoạt động thương mại.

Tiện ích xung quanh:
+ Gần trường THPT Hiệp Hòa 2, thuận tiện cho việc học tập của con em.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, tạo môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà: 0968254680, Ngô Đắc Khánh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

520 m²
8,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại Bắc Lý, 4,6 tỷ, 520m2, chính chủ uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.