Bán nhà view đẹp tại Bạch Năng Thi

Ngày đăng: 14/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đang tìm chốn an cư lý tưởng? Căn nhà này nằm ở Đường Bạch Năng Thi, Phường Tân Hưng, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Hải Dương, Hải Dương) là lựa chọn cực chất cho những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng và tiện nghi. - Giá chỉ 8,5 tỷ VND cho 74m2, cực hợp lý cho khu vực này. - 3PN rộng rãi, 5WC tha hồ sử dụng, phù hợp với gia đình đông thành viên. - Nội thất cơ bản nhưng vẫn đủ tiện nghi cho cuộc sống hằng ngày. - Mặt tiền 4m, cực kỳ thuận lợi nếu có ý định kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, an tâm về mặt giấy tờ. Khu vực xung quanh - Gần bệnh viện Hòa Bình. - Công viên trung tâm Ecorivers và công viên Bạch Đằng cho những buổi dạo chơi thư giãn. - Nhiều trường mầm non, cấp 1,2,3 giúp tiết kiệm thời gian đưa đón cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0879633993 - Nguyễn Phan Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

087 963 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 5 WC
74 m²
114,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Bạch Năng Thi, P. Hải Tân, Tp. Hải Dương, T. Hải Dương
NA

Nguyễn Phan Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà view đẹp tại Bạch Năng Thi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.