Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng ngõ phố Nguyễn Hữu Cầu, Hải Dương, Tây Hải Phòng, 43.5m2, 3 ngủ, giá 2,25 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

7.7
Khá
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3 tầng ngõ phố Nguyễn Hữu Cầu, Hải Dương, Tây Hải Phòng, 43.5m2, 3 ngủ, giá 2,25 tỷ.

Chính chủ cần bán căn nhà 3 tầng ngõ phố Nguyễn Hữu Cầu, phường Hải Dương, Tây Hải Phòng

- Diện tích 43.5m2, hướng tây nam

- Nhà xây 3 tầng bao gồm 3 phòng ngủ, phòng khách, phòng bếp, phòng thờ, 2 vệ sinh, sân phơi

- Nhà thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng sử dụng

- Vị trí đẹp, gần chợ, gần trường, đi lại thuận tiện

- Sổ hồng chính chủ gắn tài sản. Nay gia đình cần bán giá 2.25 tỷ (có bớt lộc). Đi xem giá cả và thông tin liên hệ Quân 0973.798.520

 

Xem thêm

Liên hệ:

097 379 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 10,6m
Nội thất
Số ban công 2
Mức độ giao dịch Gấp
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Wifi
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

3 PN, 2 WC
43.5 m²
51,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Cầu, P. Ngọc Châu, Tp. Hải Dương, T. Hải Dương
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng ngõ phố Nguyễn Hữu Cầu, Hải Dương, Tây Hải Phòng, 43.5m2, 3 ngủ, giá 2,25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.