Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà mặt tiền Trần Bình Trọng trung tâm thành phố Quận Hải Châu Đà Nẵng

Ngày đăng: 01/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Toà Nhà 4 Tầng Mặt Tiền Hải Châu 1 đường Trần Bình Trọng
Diện tích 450m2 ngang 14.5m2
Đang có sẵn hợp đồng thuê 80 triệu/tháng
Giá bán 50ty thương lượng
Liên hệ: 0905.49.0505 Mr Lâm
Hỗ trợ 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

090 549 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,5m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

50 tỷ

5 PN, 5 WC
450 m²
111,11 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà mặt tiền Trần Bình Trọng trung tâm thành phố Quận Hải Châu Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.