Lô đất hiếm có còn sót lại ngay trung tâm Đà Nẵng vị trí giao lộ Trưng Nữ Vương & Núi Thành

Ngày đăng: 22/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

4 lô đất hiếm có còn sót lại ngay trung tâm Đà Nẵng vị trí giao lộ Trưng Nữ Vương & Núi Thành. Chỉ 5 phút đi bộ ra sông Hàn, Bạch Đằng và khu phố đi bộ trung tâm thành phố. Tổng diện tích: 463.4m² Giá bán: 62 tỷ (thương lượng) ~133.8 triệu/m² Quỹ đất lớn rất phù hợp để phát triển: Boutique hotel Apartment / serviced apartment Office building Café, restaurant, showroom Hoặc private villa giữa trung tâm thành phố Điểm giá trị của bất động sản này không chỉ nằm ở vị trí trung tâm, mà còn ở việc quỹ đất lớn như thế này gần như không còn nhiều tại Đà Nẵng. Khu vực kết nối cực thuận tiện: 3 phút đến cầu Rồng 5 phút đến sông Hàn 710 phút ra biển Mỹ Khê Xung quanh là hệ thống khách sạn, nhà hàng, văn phòng và khu dân cư hiện hữu TK Homes theo đuổi định hướng: Môi giới từ tâm nói đúng giá trị thật của bất động sản. Không bán chênh. Ae có nhà riêng/đất nền/căn hộ muốn bán hoặc cho thuê xin liên hệ TKhomes Nếu khách hàng phát hiện TK Homes kiếm lời chênh giá giữa giá mua bán của chủ và khách, tôi sẵn sàng đền 1 tỷ đồng (cam kết bằng văn bản) như lời khẳng định cho sự minh bạch và uy tín lâu dài.

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Lô đất hiếm có còn sót lại ngay trung tâm Đà Nẵng vị trí giao lộ Trưng Nữ Vương & Núi Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.