Siêu hiếm hà đông hơn 1 tỷ có nhà 4 tầng, sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU HIẾM HÀ ĐÔNG HƠN 1 TỶ CÓ NHÀ 4 TẦNG, SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ Trung tâm Hà Đông, cách phố Nhuệ Giang & vườn hoa Nguyễn Trãi chỉ 50m. Sổ đỏ nét căng không quy hoạch Nhà 4 tầng chắc chắn, chỉ cần sơn nhẹ là đẹp Trước nhà SH quay đầu, gần trường, viện, công viên Phù hợp vợ chồng trẻ muốn hộ khẩu Hà Nội Phân khúc cực hiếm, tài chính nhỏ khó tìm căn thứ 2!

Xem thêm

Liên hệ:

091 596 ****

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

2 PN, 1 WC
7 m²
214,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nhuệ Giang, P. Quang Trung, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Như Quảng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm hà đông hơn 1 tỷ có nhà 4 tầng, sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.