Giá đầu tư - lô góc - văn quán - 51/65m - 4 tầng - kinh doanh - nhỉnh 13 tỷ. lhcc 0969139494

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

GIÁ ĐẦU TƯ - LÔ GÓC - VĂN QUÁN - 51/65M - 4 TẦNG - KINH DOANH - NHỈNH 13 TỶ Lô góc thoáng sáng, mặt tiền đẹp DT51/65m nhà 4 tầng Vị trí siêu đẹp, kinh doanh sầm uất Gần hồ Văn Quán, chợ, trường cấp 1,2,3 Khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ Phù hợp ở kết hợp kinh doanh, đầu tư giữ tiền cực tốt LH 0969139494

Xem thêm

Liên hệ:

096 913 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

51 m²
264,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐH

Đàm Thị Hằng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá đầu tư - lô góc - văn quán - 51/65m - 4 tầng - kinh doanh - nhỉnh 13 tỷ. lhcc 0969139494 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.