Tin đăng đã hết hạn.

NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - CHÍNH CHỦ Bán Nhà Mặt Tiền Đẹp Tại 436 Quang Trung, La Khê, Hà đông, Hà Nội

Ngày đăng: 12/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - CHÍNH CHỦ Bán Nhà Mặt Tiền Đẹp Tại 436 Quang Trung, La Khê, Hà đông, Hà Nội Địa chỉ: Số 436, Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội Diện tích : 78,1 m2 (nhà cao chưa bao giờ bị ngập). Giá bán : 29,7 tỷ (còn thương lượng).lh*973792299 - Kết cấu: Nhà 7 tầng, có tầng hầm, thang máy, nhà còn mới, có thoáng mặt sau Gồm 11 phòng ngủ có vệ sinh khép kín, 02 phòng khách, 01 bếp, 01 phòng thờ, 1 phòng tập luyện thể thao, - Mặt tiền : 3.5m. Đường vào : 30m. Hai Mặt Thoáng, Xây Chắc Chắn, đầy đủ Nội Thất, - Tiện ích xung quanh đầy đủ gần trường học, bệnh viện, ...lh*973792299 - Dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo. - Pháp lý: sổ đỏ mới 2025, sang tên nhanh chóng. - Ai có nhu cầu liên hệ chính chủ Mr ThiệnO973792299

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

29,7 tỷ

78.1 m²
380,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị La Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
nh

nguyễn văn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - CHÍNH CHỦ Bán Nhà Mặt Tiền Đẹp Tại 436 Quang Trung, La Khê, Hà đông, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.