Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán Nhà 33m2x4T tại Mỗ Lao, Nội thất đẹp, ô tô đỗ gần, Giá chỉ 7.5tỷ.

Ngày đăng: 09/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà đẹp 33m x 4.5 tầng, full nội thất tại Mỗ Lao, ngay Gần Văn Quán, giáp Trần Phú - Thanh Bình - Cầu Trắng Hà Đông. Vị trí đắc địa: Nhà nằm trong Khu vực dân trí cao, thoáng mát, yên tĩnh, giao thông thuận tiện: Ba bước ra xe Buýt BRT, tàu điện trên cao Cát Linh - Hà Đông, đường Trần Phú, Quang Trung Nhà Thiết kế hợp lý: Tầng 1: phòng khách + Bếp; Tầng 2: phòng ngủ Master + Phòng thay đồ và làm việc; Tầng 3: 2 phòng ngủ; Tầng 4: phòng thờ + sân phơi. Giá bán: 7.5tỷ. Trần Lực Bán Nhà ở Thực! 0987765656

Xem thêm

Liên hệ:

098 776 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

4 PN, 2 WC
33 m²
227,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TL

Trần Lực

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán Nhà 33m2x4T tại Mỗ Lao, Nội thất đẹp, ô tô đỗ gần, Giá chỉ 7.5tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.