Tin đăng đã hết hạn.

Mặt Phố Nguyễn Văn Lộc 80M - 8 Tầng Thang Máy - Giá 21 Tỷ

Ngày đăng: 01/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

MẶT PHỐ KINH DOANH, VỈA HÈ, TÒA NHÀ 8 TẦNG THANG MÁY Nhà nằm trên con phố Ẩm Thực kinh doanh sầm uất ngày đêm. Tòa nhà 8 tầng gồm 7 tầng nổi, 1 tầng hầm Sổ đỏ vuông đẹp. Liên hệ ngay 0817515555 Em Cường thật thà!

Xem thêm

Liên hệ:

081 751 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

21,3 tỷ

5 PN
80 m²
266,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐC

Đỗ Minh Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt Phố Nguyễn Văn Lộc 80M - 8 Tầng Thang Máy - Giá 21 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.