Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp bank bán nhà mặt phố KĐT Làng Việt Kiều Đầu Nguyễn Văn Lộc 78m2 7 tầng nổi 1 tầng hầm 21.5 tỷ

Ngày đăng: 29/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Rẻ hơn thị trường hơn 12 tỷ. Nhà thuộc diện ngân hàng phát mãi, LH em để mua trực tiếp không qua đấu giá. Nhà không rủi ro, pháp lý hoàn chỉnh. Nhà liền kề mặt phố, ngay đầu Nguyễn Văn Lộc. DT 78m2 x 8 tầng (7 nổi + 1 hầm) riêng tầng hầm đã tốn bằng 3 tầng nổi. Giá nhà rẻ hơn thị trường tối thiểu 12 tỷ. Liên hệ: 0943329966 để được tư vấn kỹ hơn về pháp ly.

Xem thêm

Liên hệ:

094 332 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

78 m²
275,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
BN

BÁN NHÀ HÀ NỘI

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp bank bán nhà mặt phố KĐT Làng Việt Kiều Đầu Nguyễn Văn Lộc 78m2 7 tầng nổi 1 tầng hầm 21.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.