Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt hồ Văn Quán 242.2m2, MT 15m. Giá 79 tỷ đầu tư sinh lời bền vững

Ngày đăng: 25/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt hồ Văn Quán siêu phẩm hiếm view hồ cực đẹp. Diện tích 242.2m2, mặt tiền 15m cực thoáng. Vị trí vàng ngay mặt hồ Văn Quán không gian thoáng mát, phong thủy vượng khí, thích hợp cho thuê nhà hàng cao cấp, café view hồ, hoặc tòa nhà cho thuê. Sổ đỏ chính chủ. Giá: 79 tỷ, giao dịch nhanh gọn. Liên hệ: 0337237866

Xem thêm

Liên hệ:

033 723 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

79 tỷ

242.2 m²
326,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Văn Quán, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
CH

Chị Huyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt hồ Văn Quán 242.2m2, MT 15m. Giá 79 tỷ đầu tư sinh lời bền vững - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.