Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà căn hộ CCMN tại Hà Trì 1, Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội, 12,7 tỷ, 50,2 m2

Ngày đăng: 24/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà căn hộ mini tài sản tạo dòng tiền ổn định tại Hà Đông. Địa chỉ: Ngõ 7 Hà Trì 1, trung tâm quận Hà Đông kết nối thuận tiện, gần nhiều trường đại học, bệnh viện, khu hành chính. Khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt đối. Thông tin tòa nhà: Diện tích đất: 50,2m² vuông vắn, sổ đỏ chính chủ, không dính quy hoạch. Giấy phép xây dựng chuẩn (không phải GP tạm). Kết cấu: 5 tầng + 1 tum. Thang máy tải trọng lớn, vận hành êm. Gồm 07 căn hộ mini khép kín (~20m²/căn). Full nội thất cao cấp: Tủ bếp, bếp từ, tủ lạnh, máy giặt, điều hòa, nóng lạnh. Hệ thống phòng cháy chữa cháy hiện đại nhất, thi công chuẩn chỉ (không làm đối phó). Hiệu quả khai thác thực tế: Toàn bộ phòng đã cho thuê, hợp đồng từ 1 năm trở lên. Dòng tiền ổn định gần 500 triệu/năm. Khách thuê ổn định: Sinh viên, hộ gia đình nhỏ, người đi làm, chuyên gia. Tỷ suất sinh lời hấp dẫn, cao hơn nhiều kênh đầu tư truyền thống. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Giấy phép xây dựng hợp lệ, đầy đủ hồ sơ hoàn công. Lợi thế nổi bật: Tài sản 2 trong 1: Vừa khai thác dòng tiền đều đặn, vừa gia tăng giá trị đất theo thời gian. Vị trí trung tâm Hà Đông, nơi nhu cầu thuê luôn cao, khai thác bền vững lâu dài. Sản phẩm hiếm trên thị trường: Tòa căn hộ mini quy mô vừa phải vận hành tinh gọn lợi nhuận chắc chắn. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Thắng Trịnh tất 0963545557,

Xem thêm

Liên hệ:

096 354 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

12,7 tỷ

50.2 m²
252,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư số 7 Trần Phú, Đ. Trần Phú, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
Tt

Thắng Trịnh tất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà căn hộ CCMN tại Hà Trì 1, Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội, 12,7 tỷ, 50,2 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.