Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố vạn phúc- hà đông, nhà đẹp - kinh doanh đỉnh cao- 9 tầng thang máy- giá 39.9 tỷ.

Ngày đăng: 25/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

-Nhà bán là nhà mặt phố Van Phúc, Tuyến phố kết nối 2 tuyến trục chính là Tố Hữu và Quang Trung, Trần Phú. - Vị trí đắc địa, trước nhà là mặt đường đôi 6 làn xe ô tô chạy, người xe qua lại đông đúc tấp lập, vỉa hè rộng mênh mông, ô tô dừng đỗ thoải mái. - Thông số : + diện tích nhà là 88m2, mặt tiền 5.2m + Xây dựng hiện đại khung cột BTCT kiên cố 9 tầng, mỗi tầng 2 phòng rộng thoáng sáng + Lắp đặt thang máy nhập khẩu chạy êm ru, nội thất đẹp xịn, tặng lại toàn bộ cho khách thiện chí. * Thiết kế: - Tầng 1 :Thông sàn cho thuê kinh doanh. - Tầng 2: lửng, 2 ngủ. - Tầng 3,4,6,7,8: Mỗi tầng 2 ngủ, vs giữa. - Tầng 5: Khách, bếp, vs. - Tầng 9: Phòng thờ, tiểu cảnh, bàn trà. + Sổ đỏ đẹp, vuông vắn, pháp lý chuẩn chỉ, sẵn sàng giao dịch. + Giá chào bán căn nhà là 39.9tỷ có thương lượng. + Liên hệ xem nhà em Nam 0962797596

Xem thêm

Liên hệ:

096 279 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

39,9 tỷ

88 m²
453,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Vạn Phúc, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
BN

Bùi Văn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố vạn phúc- hà đông, nhà đẹp - kinh doanh đỉnh cao- 9 tầng thang máy- giá 39.9 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.