Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà ô góc 2 mặt ngõ dân xây chuẩn xịn tại trung tâm Tổ 11 YN,sát Khu Đô Thị Đô Nghĩa

Ngày đăng: 25/09/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm bán đất tặng nhà ô góc 2 mặt tiền dân xây chuẩn xịn siêu đẹp tại trung tâm chợ Tổ 11 Yên Nghĩa,sát cạnh Khu Đô Thị Đô Nghĩa. DT siêu rộng: 50m Thiết kế 4 tầng đầy đủ công năng, full nội thất đẹp sẵn khách mua chỉ việc xách vali về ở. Đi bộ 3 bước chân ra chợ, xung quanh là quần thể Khu Đô Thị, Công Viên Cây Đàn, trường học, siêu thị. Gần trường ĐH Phenika, viện Nhi HN2...tiện ích vô cùng. Giá chỉ 7.98 tỷ Lh e nhanh: 0985887486

Xem thêm

Liên hệ:

098 588 ****

Vị trí bản đồ

7,98 tỷ

50 m²
159,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
CT2 Yên Nghĩa, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
T

Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà ô góc 2 mặt ngõ dân xây chuẩn xịn tại trung tâm Tổ 11 YN,sát Khu Đô Thị Đô Nghĩa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.