Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Quang Trung Hà Đông 140m mặt tiền 6,5m hiếm nhà bán

Ngày đăng: 21/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vị Trí: Nhà nằm ngay mặt phố Quang Trung giáp khu ĐT Văn Phú. Nằm tại trục đường đôi giao thông cực kỳ thận lợi. - Thông số: Diện tích 140m mặt tiền 6,5m đã có nhà 4 tầng cũ nhưng chủ nhà xác định bán đất nên giá hợp lý. - Định hướng: Căn có thể xây tòa văn phòng 7 tầng hoặc khách sạn vỉa hè rộng làm gì cũng được. Lh 090329258

Xem thêm

Liên hệ:

090 322 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

49,5 tỷ

5 PN, 5 WC
140 m²
353,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quang Trung, P. Quang Trung, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Hoàng Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Quang Trung Hà Đông 140m mặt tiền 6,5m hiếm nhà bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.