Tin đăng đã hết hạn.

Cập Nhật Nóng CC Mini 7 Tầng full Nội Thất 16,9tỷ Galaxy Vạn Phúc, Hà Đông

Ngày đăng: 22/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cập Nhật Nóng CHDV 7 Tầng 16,9tỷ Galaxy Vạn Phúc, Hà Đông (13h43, ngày 19/9) Chiều nay mình có mặt tại khu đô thị Galaxy Vạn Phúc nơi nổi tiếng với những căn nhà triệu đô, dân cư toàn giới thượng lưu. Ngay cạnh chợ Đồ Cổ Vạn Phúc, cách chỉ 5 nhà thôi, có một toà căn hộ dịch vụ 7 tầng đang bước vào giai đoạn hoàn thiện cuối. Thông số chi tiết: Diện tích đất: 66,9 m Kết cấu: 7 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại Bố trí: 01 căn hộ lớn (1 khách 3 ngủ 3 WC có sân vườn riêng) 08 căn hộ studio full đồ khép kín Bàn giao: Nội thất cao cấp từng phòng: giường, tủ quần áo, bàn bếp, bếp điện, hút mùi, điều hòa, nóng lạnh, thiết bị vệ sinh, máy giặt riêng từng căn Tất cả các căn đều có ban công. An toàn PCCC: Hệ thống chữa cháy tự động, vòi phun sprinkler, cửa chống cháy, cảm biến khói, bình bột ABC từng tầng. Giá bán: 16,9 tỷ ( 252 triệu/m) Dự kiến hoàn thiện: Cuối tháng 9. Có thể nói, với tầm tiền dưới 17 tỷ ngay trung tâm Hà Đông, sở hữu một toà căn hộ dịch vụ full nội thất, sẵn khai thác dòng tiền thế này là hàng hiếm. Nhà Đất Hà Nội 99 Trụ sở: Số 3A2 Tố Hữu, Vạn Phúc, Hà Đông Hotline: 0976228899 Hashtag: #NhaDatHaNoi99 #BanNhaHaDong #ToaNha7Tang #CanHoDichVu #VanPhucHaDong #BatDongSanHaNoi #NhaDepHaDong #NhaMoiHaDong #BatDongSanDauTu

Xem thêm

Liên hệ:

097 622 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập Nhật Nóng CC Mini 7 Tầng full Nội Thất 16,9tỷ Galaxy Vạn Phúc, Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.