Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vạn phúc hà đông dt 35,6m 5 tầng sổ vuông đét - / giá 7,9 tỷ lh 0962118156

Ngày đăng: 15/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ ĐẸP VẠN PHÚC, HÀ ĐÔNG 5 TẦNG MỚI HOÀN THIỆN Diện tích: 35,6m Mặt tiền vuông đẹp sổ đỏ chính chủ, vuông đét Nhà xây mới, thiết kế hiện đại 5 tầng 3 phòng ngủ thông sàn đủ công năng Vị trí cực đỉnh: Ngõ rộng, ô tô đỗ kinh doanh sầm uất Khu trung tâm Vạn Phúc, gần Tố Hữu Văn Khê, tiện ở và đầu tư. Tiềm năng tăng giá mạnh, đầu tư giữ tiền an toàn sinh lời bền vững. Giá chào: 7,9 TỶ cực hợp lý trong tầm phân khúc. Nhà vừa hoàn thiện, khách mua về ở ngay hoặc khai thác kinh doanh luôn. Liên hệ: 0962118156Zalo em Nam) để xem nhà trực tiếp. Hàng hiếm tại Vạn Phúc

Xem thêm

Liên hệ:

096 211 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,78m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

3 PN, 4 WC
35.6 m²
221,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Vạn Phúc - Simco Sông Đà, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐN

Đặng Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vạn phúc hà đông dt 35,6m 5 tầng sổ vuông đét - / giá 7,9 tỷ lh 0962118156 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.