Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng vạn phúc, hà đông, dt 52m², mt 5m, 6 tầng thông sàn giá nhỉnh 10 tỷ

Ngày đăng: 13/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Bán nhà riêng Vạn Phúc, Hà Đông diện tích 52m², mặt tiền 5m, xây dựng chắc chắn, thiết kế 6 tầng thông sàn linh hoạt, có ô chờ thang máy cực kỳ phù hợp làm văn phòng công ty, showroom, spa, hoặc căn hộ cho thuê. LH: 0969631939 - Nằm ở trục giao thông ngã Tư Vạn Phúc, Tố Hữu, Nguyễn Thanh Bình, kết nối thuận tiện các tuyến giao thông đến vành đai 3, vành đai 3.5. Đường ô tô tránh, khu phân lô rộng rãi, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối tới trung tâm Hà Đông và các trục chính Nguyễn Trãi, Trần Phú, Nguyễn Xiển, Lê Quang Đạo. - Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, an ninh đảm bảo, tập trung nhiều văn phòng, cửa hàng kinh doanh sầm uất. - Giá bán: nhỉnh 10 tỷ lựa chọn lý tưởng cho cả ở và đầu tư sinh lời lâu dài. - Liên hệ ngay: Huệ Minh Chuyên BĐS phân lô liền kề Hà Đông Điện thoại: 0969631939 Huệ Minh Nơi ngôi nhà gặp đúng chủ nhân.

Xem thêm

Liên hệ:

096 963 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

52 m²
209,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Palmy Diamond Vạn Phúc, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MH

MINH HUỆ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng vạn phúc, hà đông, dt 52m², mt 5m, 6 tầng thông sàn giá nhỉnh 10 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.