Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 12 tỷ, 38 m2

Ngày đăng: 09/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Nguyễn Văn Lộc, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. - Thiết kế gồm 5PN + 6WC + bếp, rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư cho thuê. - Giá bán: 12 tỷ VND, diện tích: 38m2, mặt tiền 4m, hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng. --- **Điểm nổi bật** - Mặt tiền rộng rãi, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. - Khu vực yên tĩnh, đảm bảo sự riêng tư và an toàn cho cư dân. --- **Tiện ích xung quanh** - Gần bệnh viện Đa khoa Quốc tế Thiên Đức và Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an. - Siêu thị Winmart+ và Siêu thị Mẹ bầu & Em bé Con Cưng Nguyễn Văn Lộc. - Công viên Hồ Trung Văn và Trường Mầm non Thần Đồng. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0348191991, Nga Nguyen.

Xem thêm

Liên hệ:

034 819 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12 tỷ

5 PN
38 m²
315,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
6
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
đh

đinh doãn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 12 tỷ, 38 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.