Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám, Phố cổ Hà Đông, kinh doanh sầm uất, 150m2*5T, mặt tiền 6m, giá 38tỷ

Ngày đăng: 08/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám, ngay giáp mặt đường Lê Lợi, Quang Trung, trung tâm phố cổ Hà Đông: - Vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất, khu vực nhà hàng, cửa hàng buôn bán tấp nập. - Sở hữu mặt tiền 6m cực đẹp, diện tích rộng 150m2, hiếm có tại trung tâm phố cổ Hà Đông. - Sổ đỏ chính chủ sẵn sang tên. - Nhà bán xây 5 tầng, đang có dòng tiền tốt vừa ở vừa kinh doanh thu nhập ổn định. - Giá bán chỉ nhỉnh 38 tỷ có thương lượng. Liên hệ ngay Hưng BĐS Hà Đông để xem nhà và cung cấp thêm thông tin, sđt liên hệ 0962602255 nếu máy bận mình sẽ liên hệ lại ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

096 260 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

38 tỷ

5 PN, 5 WC
150 m²
253,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nhà Phố Quang Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám, Phố cổ Hà Đông, kinh doanh sầm uất, 150m2*5T, mặt tiền 6m, giá 38tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.