Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội, ô tô tránh đỗ, kinh doanh đỉnh, 41m2 giá 8,6 tỷ, hàng hot

Ngày đăng: 04/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

NR tại Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội, ô tô tránh đỗ, kinh doanh đỉnh, Với diện tích 41m², giá 8.6 tỷ, Vị trí thuận tiện xuyên các tuyến đường, Phùng Hưng, Tô Hiệu, Trần Phú, 19 Tháng 5, Nguyễn Khuyến, Nguyễn Văn Lộc. Chỉ 200m ra đến công viên hồ Văn Quán, hàng xóm với Học Viện Quân Y, gần Học Viện Bưu Chính Viễn Thông, Đại Học Kiến Trúc. Thiết kế 3 tầng đầy đủ công năng sử dụng. Sổ đỏ vuông đẹp SSGD. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện 103, bỏng quốc gia Lê Hữu Trác, bệnh viện đa khoa Quốc Tế Thiên Đức, - Siêu thị Vinmatr + , Fujimart Trần Phú, chợ Văn Yên. - Trường mầm non Thần Đồng, Trường THCS&THPT Văn Yên. - Công viên Hồ Văn Quán. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Đinh Thành: 0901332669 Nhà cũ chủ bán đất và vị trí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 133 ****

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

3 PN, 3 WC
41 m²
209,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐT

Đinh Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội, ô tô tránh đỗ, kinh doanh đỉnh, 41m2 giá 8,6 tỷ, hàng hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.