Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố ngã 5 Hà Trì, diện tích rộng, kinh doanh siêu đỉnh: 121m2, mặt tiền 11m, gi hơn 200tr/m2

Ngày đăng: 07/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

+ Nhà mặt phố, phân lô, vỉa hè 5m, đường 30m, tọa lạc ngay trung tâm ngã năm HÀ TRÌ sầm uất, nhộn nhịp. Vị trí trung tâm, mặt tiền rộng, kinh doanh caffe, nhà hàng, hay showroom đều rất lý tưởng. Vài phút ra công viên lớn nhất Hà Nội - CV365, bên cạnh là cá phố ẩm thực như Lê Lai, Lê Lợi. Và cạnh các khu phân lô víp như Villa Huyndai, dịch vụ Hà Trì, đấu gía Đa Sỹ, Kđt Văn Phú. + Vị trí tiềm năng phát triển và TĂNG GIÁ vô cùng lớn khi đón đầu Vành Đai 4 qua, là điểm giao thoa giữa các đại đô thị như Xa La - Mậu Lương - Kiến Hưng - Văn Phú - Thanh Hà - Hữu Hòa - Vin. + Sổ đỏ CC, thiện chí bán. + Gía: 33 tỷ có TL.

Xem thêm

Liên hệ:

097 868 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

33 tỷ

5 PN, 4 WC
121 m²
272,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Bà Triệu, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
QT

Quang Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố ngã 5 Hà Trì, diện tích rộng, kinh doanh siêu đỉnh: 121m2, mặt tiền 11m, gi hơn 200tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.