Tin đăng đã hết hạn.

Hoa hậu Văn Quán - lô góc - kinh doanh. 76m2 - 4 tầng - MT 15m - giá 26.2 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Văn Quán mặt phố Văn Yên 76m2 - 4 tầng - MT 15m - giá 26.2 tỷ. Lô góc 3 thoáng mặt phố Văn Yên KĐT Văn Quán - vỉa hè rộng đường 7m kinh doanh - văn phòng cho thuê đỉnh tiện ích ngập tràn. Mô tả: Nhà lô góc 3 thoáng, vỉa hè rộng, đường trước nhà 7m, kinh doanh văn phòng cực đẹp. Vị trí trung tâm KĐT Văn Quán, mặt phố Văn Yên, cạnh sân bóng 19/5, gần Nguyễn Khuyến, tiện ích đủ đầy. Hiện đang cho thuê 25tr/tháng, chủ vừa lấy lại để bán. Thiết kế: Tầng 1: Gara ô tô + bếp + kinh doanh. Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + 1WC. Tầng 4: Phòng thờ + sân phơi. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 910 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

26,2 tỷ

4 PN
76 m²
344,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Văn Quán, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
D

Dinhthanhtrung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hoa hậu Văn Quán - lô góc - kinh doanh. 76m2 - 4 tầng - MT 15m - giá 26.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.