Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng Mỗ Lao, Hà Đông Ô tô qua nhà Tránh đỗ gần nhà DT45m2 giá hơn 10 tỷ

Ngày đăng: 29/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà riêng mỗ lao hà đông Gần công viên hồ Trung Văn, hệ thống giáo dục thực nghiệm Victory, Winmart+ và các bệnh viện lớn. Không thiếu gì cho cuộc sống tiện nghi. Căn nhà riêng 4 tầng siêu chất tại Mỗ Lao, Hà Đông, diện tích 45m2 đang chờ chủ mới. 4PN, nội thất đầy đủ với sofa, tủ lạnh, máy giặt, bếp hiện đại, không gian thoáng đãng. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Giá chỉ 10,3 tỷ VND, quá hời cho một căn nhà như này. Em Binh cảm ơn anh, chị đã xem tin. Liên hệ zalo 0903445698 để em gửi thông tin chi tiết căn nhà

Xem thêm

Liên hệ:

090 344 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

4 PN
45 m²
228,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
CB

Cao Hoàng Binh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng Mỗ Lao, Hà Đông Ô tô qua nhà Tránh đỗ gần nhà DT45m2 giá hơn 10 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.