Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm lô góc văn khê , dấu ấn đẳng cấp . giữa lòng hà đông , 318m , mt 15m , 91 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Khu đô thị mới Văn Khê, La Khê, Hà Đông tâm điểm kết nối giao thông, tiện ích và cộng đồng dân cư văn minh. Diện tích: 318m , mặt tiền rộng 15m kiến trúc sang trọng, bố trí tối ưu không gian sống và kinh doanh. Giá chào: 91 tỷ cơ hội hiếm hoi cho nhà đầu tư nhạy bén. Điểm nổi bật: Nằm tại trục đường lớn, dễ dàng kết nối với Tố Hữu, Lê Văn Lương, trung tâm Hà Nội. Phù hợp vừa ở vừa cho thuê, mở văn phòng hoặc kinh doanh cao cấp. Không gian thoáng đãng, phong thủy vượng khí tài lộc dồi dào. để khám phá giá trị thật sự phía sau cánh cửa ngôi nhà này.

Xem thêm

Liên hệ:

093 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

91 tỷ

5 PN, 5 WC
318 m²
286,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Văn Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐN

Đỗ Quang Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm lô góc văn khê , dấu ấn đẳng cấp . giữa lòng hà đông , 318m , mt 15m , 91 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.