Tin đăng đã hết hạn.

Vị trí kim cương, đẹp nhất quận Hà Đông, 320m2, 8 tầng, 2 thang máy, giá 150 tỷ, đẹp nhất Hà Đông

Ngày đăng: 13/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Tòa nhà 8 tầng 2 thang máy mặt phố vip nhất quận Hà Đông. Vỉa hè rộng thênh thang ô tô dừng đỗ thoải mái. 2 mặt tiền trước sau kinh doanh - cho thuê 4 tỷ/năm. + Hiện tại chủ đang cho thuê cả tòa với giá 350t/tháng. Mặt sau đường nội bộ khu đô thị, đường trước nhà 14m, vỉa hè 9m. + Tòa nhà nằm ở vị trí kim cương, kinh doanh vô cùng đắc địa. Xung quanh là tổ hợp gần 30 tòa chung cư như. * Chung cư Văn Khê, Hải Phát, The Terra An Hưng, Usilk... Khu đô thị Văn Khê, KĐT An Hưng, KĐT Dương Nội. Công viên Thiên Văn Học, đường Lê Quang Đạo kéo dài chỉ vài bước chân. Thiết kế: + Nhà thiết kế 8 tầng 2 thang máy 700kg, thang bộ thang máy và giếng trời ở giữa. - Tầng 1: Lễ tân, khu ăn sáng, wc. - Tầng 2, 3, 4: Thông sàn kinh doanh, 2 wc (Nam, Nữ). - Tầng 5: Khu bếp. - Tầng 6, 7: Thông sàn kinh doanh, 2 wc (Nam, Nữ). - Tầng 8: Phòng ngủ master, wc khép kín. Pháp lý: + Sổ đỏ đều đã hoàn công trên sổ. Chủ nhà là quan chức rất hiểu chuyện. * Liên hệ ngay Minh Thắng để được tư vấn và xem nhà miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

091 656 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

150 tỷ

320 m²
468,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
Đ. Tố Hữu, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
AT

Anh Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị trí kim cương, đẹp nhất quận Hà Đông, 320m2, 8 tầng, 2 thang máy, giá 150 tỷ, đẹp nhất Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.