Tin đăng đã hết hạn.

Nhà PhúLương xây độc lập, kiên cố 36m2x4T, 5phòng/ngõ nông 30m ra mặt chợ+đường ôtô (full nội thất)

Ngày đăng: 12/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà Phú Lương xây độc lập, kiên cố 36m2x4 tầng, 5 phòng/ ngõ nông 30m ra mặt chợ và đường ô tô (full nội thất) (ẢNH THẬT 100%) - DT sổ: 36m2. * Nhà thiết kế theo phong cách hiện đạ, sang trọng, tối ưu công năng sử dụng: - Tầng 1: Phòng khách+bếp+WC - Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 ngủ+WC - Tầng 4: Phòng thờ+sân phơi * Vị trí: Nhà ngay trung tâm phường Phú Lương: UBND phường, Trạm y tế phường, Trường học các cấp: Mầm non-tiểu học- cấp 2,3 bán kính không quá 1,5km. Nhà cách Trường CĐ Kinh tế Kĩ Thuật-Thương Mại khoảng 800m, cách trường Đại học Đại Nam khoảng 1,5km,..... * Nội thất: Nội thất cơ bản, gồm có: Hệ thống cửa chính, cửa thông phòng, tay vịn cầu thang gỗ Lim Nam Phi, tủ bếp gỗ Sồi, trần thạch cao, hệ thống chiếu sáng đèn trang trí, thiết bị vệ sinh Inax cao cấp, đầu chờ điều hoà, bình nóng lạnh, cáp mạng. * Sổ đỏ chính chủ. Pháp lý chuẩn! * Hỗ trợ vay NH với khách có nhu cầu. Giá: 5,2 tỷ (có gia lộc+ bao phí sang tên sổ) LH xem nhà miễn phí+tư vấn thật tâm: Khánh Diễm

Xem thêm

Liên hệ:

098 541 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

4 PN, 4 WC
36 m²
144,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Lương, P. Phú Lương, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Khánh Diễm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà PhúLương xây độc lập, kiên cố 36m2x4T, 5phòng/ngõ nông 30m ra mặt chợ+đường ôtô (full nội thất) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.