Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phân lô, vỉa hè Ngô Thì Nhậm, Hà Đông. Dt 48m2, 5 tầng, giá 15,2 tỷ.

Ngày đăng: 08/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình tôi cần bán căn nhà tại Ngô Thì Nhậm, Hà Đông. Dt 48m2, 5 tầng, giá 15,2 tỷ. Vị trí trung tâm Vỉa hè rộng Khu dân trí cao Phù hợp: Ở, văn phòng, spa, cho thuê, giữ tài sản lâu dài Đường rộng Giao thông thuận tiện kết nối Tố Hữu, Lê Văn Lương, Trần Phú, Quang Trung ... Ưu điểm khu vực: Phân lô đồng bộ, vỉa hè rộng, an ninh tốt Gần Quận ủy, công viên, trường học quốc tế, TTTM Khu vực tập trung giới công chức, trí thức, văn minh, sạch sẽ. Tiềm năng tăng trưởng mạnh: Hà Đông là trung tâm đô thị vệ tinh phía Tây Hà Nội Sổ đỏ pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. LH : 096188522 em Bích để xem nhiều nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

096 188 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,2 tỷ

48 m²
316,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu chung cư Ngô Thì Nhậm, Đ. Ngô Thì Nhậm, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Thị Bích Bé

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phân lô, vỉa hè Ngô Thì Nhậm, Hà Đông. Dt 48m2, 5 tầng, giá 15,2 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.