Tin đăng đã hết hạn.

Ccmn yên nghĩa 7 tầng ôtô vỉa hè 11pkk dòng tiền ~450 triệu/năm 50m 18.1 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CCMN YÊN NGHĨA 7 TẦNG ÔTÔ VỈA HÈ 11PKK DÒNG TIỀN ~450 TRIỆU/NĂM 50M 18.1 TỶ (ĐHĐ1520388) Giá chào: 18.1 tỷ Diện tích: 50m² 7 tầng có thang máy Nhà mới 7 tầng có thang máy 11 phòng khép kín, full nội thất đang cho thuê kín Dễ quản lý, vị trí thu hút khách thuê ổn định quanh năm Tổng 7 tầng chia 11 phòng khép kín Nội thất đầy đủ: điều hòa, nóng lạnh, giường tủ, máy giặt Thang máy vận hành tốt hiệu quả sử dụng cao Sổ đỏ chính chủ vuông vắn giao dịch nhanh gọn Liên Hệ Em Hương 0966711386 Chuyên BĐS Nhà phố Hà Nội, các khu vực: Nhà Đất Cầu Giấy, Nhà Đất Mỹ Đình, Nhà Đất Phạm Hùng, Nhà Đất Nguyễn Hoàng, Nhà Đất Hàm Nghi, Nhà Đất Hồ Tùng Mậu, Nhà Đất Nguyễn Cơ Thạch, Nhà Đất Xuân Thủy, Nhà Đất Trung Hòa, Nhà Đất Trần Duy Hưng, Nhà Đất Mễ Trì, Nhà đất Dương Đình Nghệ, Nhà đất Trần Thái Tông, Nhà đất Trần Quốc Hoàn, Nhà đất Hoàng Quốc Việt,.... liên hệ để xem nhà ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

096 671 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

18,1 tỷ

50 m²
362 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
CT2 Yên Nghĩa, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ccmn yên nghĩa 7 tầng ôtô vỉa hè 11pkk dòng tiền ~450 triệu/năm 50m 18.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.