Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Riêng tại Phú Lãm, nhỉnh 5 tỷ VND, 35 m2, 3PN, 3WC, giá ưu đãi

Ngày đăng: 03/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Phú Lãm, Đường Ba La, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 35 m2, nhà được thiết kế 4 tầng, gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình. Giá bán 5 tỷ VND. + 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. + 3 phòng tắm hiện đại, tiện nghi. + Mặt tiền 3.5m, phù hợp cho việc kinh doanh nếu cần. + Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho các phương tiện di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Điểm nhấn: Ngôi nhà có mặt tiền đẹp, rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng tiếp cận và thuận lợi cho việc di chuyển. Pháp lý đầy đủ, giúp người mua yên tâm trong quá trình giao dịch. Giới thiệu tổng quan dự án: Khu đô thị Phú Lãm, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội, với tổng diện tích 4,58 ha, được thiết kế hiện đại với không gian sống rộng rãi và thoáng đãng. Dự án bao gồm nhiều tiện ích nội khu như khu vui chơi, cây xanh, hạ tầng kỹ thuật, giao thông và bãi đỗ xe. Khu thương mại và dịch vụ tổng hợp cũng được quy hoạch để phục vụ nhu cầu sinh hoạt của cư dân. Khu vực này không chỉ thuận tiện với các tiện ích xung quanh mà còn nằm gần nhiều trường học, bệnh viện và siêu thị lớn như Winmart+ và Pico, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay với Lê Nam qua số điện thoại 0989537540 để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

098 953 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5 tỷ

3 PN, 3 WC
35 m²
142,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Lãm, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LN

Lê Tiến Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Riêng tại Phú Lãm, nhỉnh 5 tỷ VND, 35 m2, 3PN, 3WC, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.