Tin đăng đã hết hạn.

Gấp gấp bán nhà 31m2 tổ 9 phú lương, tp. hà nội (sổ chính chủ)

Ngày đăng: 02/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

NHÀ ĐẸP Ở NGAY- 5T FULL NỘI THẤT ĐẸP-GẦN PHỐ Mô tả: - Nhà mới kính koong, mặt tiền 5.25m siêu rộng trước nhà cực thoáng, nội thất đẹp mỹ miều đủ công năng, cầu thang cuối, khách mua chỉ việc xách Vali vào ở. Thiết kế: + T1: Khách, bếp, vs. + T2,3,4: Mỗi tầng 1 ngủ, vs khép kín + T5: Phòng thờ, sân phơi. Ace tới biển Tổ dân phố 9 Cụm Dân Cư Nhân Trạch đi vào 100m rẽ trái đến nhà 117 đi vào 30m là thấy nhà bán bên tay trái. Ko đánh số tạm lấy số 2 -Sổ cất két, pháp lý chuẩn, giao dịch ngay. LIÊN HỆ EM LỘC XEM NHÀ VÀ THÔNG TIN

Xem thêm

Liên hệ:

090 472 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,25m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

3 PN, 4 WC
31 m²
166,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Lương, P. Phú Lương, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp gấp bán nhà 31m2 tổ 9 phú lương, tp. hà nội (sổ chính chủ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.