Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Trần Phú, Văn Quán-40m2-Giá dưới 7 tỷ-Ô tô đỗ cổng-Gần phố-Gần ga tàu điện-Rẻ nhất Văn Quán

Ngày đăng: 02/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Nhà cách mặt phố chỉ 100m, ô tô đỗ cổng, từ nhà ra ga tàu điện chỉ 3 phút đi bộ, thuận tiện cho việc di chuyển vào khu vực cấm xe xăng, xung quanh nhà có trường học các cấp, chợ dân sinh, siêu thị, mặt phố Trần Phú đầy đủ các loại tiện ích, bãi đỗ ô tô gần nhà,... tiện ích nhiều vô kể. - Thiết kế trên diện tích 40m2, mặt tiền 4,2m, nhà 5 tầng đủ công năng sử dụng cho hộ gia đình 2 đến 3 thế hệ, nhà mới xây 2 năm, thiết kế hiện đại, nội thất đẹp như tranh do chủ tự sắm sửa, tặng toàn bộ cho khách mua. - Giá chưa đến 7 tỷ, có thương lượng thêm với khách thiện chí, GIÁ CHỐT BẤT NGỜ. - Sổ đỏ cất két, sẵn sàng sang tên. Liên hệ em Tuấn qua sdt/zalo 0523018708 để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

052 301 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần, Xây mới

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

3 PN, 4 WC
40 m²
172,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư SDU - 143 Trần Phú, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TN

Tuấn Ngô

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Trần Phú, Văn Quán-40m2-Giá dưới 7 tỷ-Ô tô đỗ cổng-Gần phố-Gần ga tàu điện-Rẻ nhất Văn Quán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.